COVID-19 LIVE!
Lahat sa iisang Portal



Bago: 2 oras na ang nakararaan
Philippines

Pinaka-bagong Estadistika

Mar, 3 Ago 2021
Mga ulat para sa nakaraang araw **

6,879Mga Bagong Kaso


▼-15.77%vs. 2 Ago (8,167)
62 mga kaso/ 1mil1
6 mga kaso/ 100k
15.88% mga kaso/ mga bagong tests
2 Abr 202115,298 mga kaso

1,612,541Kabuuang Kaso


+0.42%vs. 2 Ago (1,605,762)
14,507 mga kaso/ 1mil
1,451 mga kaso/ 100k
9.56% mga kaso/ kabuuang tests

48Mga Bagong Namatay


▼-37.66%vs. 2 Ago (77)
0.43 mga namatay/ 1mil
0.04 mga namatay/ 100k
9 Abr 2021401 mga namatay

28,141Kabuuang Patay


+0.17%vs. 2 Ago (28,093)
253 mga namatay/ 1mil
25 mga namatay/ 100k
1.75% / kabuuang kaso

6,337Bagong Gumaling


▼-30.32%vs. 2 Ago (9,095)
57 gumaling/ 1mil
6 gumaling/ 100k

1,521,263Kabuuang Nabawi


+0.41%vs. 2 Ago (1,515,054)
13,686 gumaling/ 1mil
1,369 gumaling/ 100k
94.34% / kabuuang kaso

63,137Kabuuang Aktibo


+0.83%vs. 2 Ago (62,615)
568 aktibo/ 1mil
57 aktibo/ 100k
3.92% / kabuuang kaso

2,284
3.62% ICU/ aktibong kaso

43,314Mga Bagong Tests


+17.54%vs. 2 Ago (36,851)
4 sinubukan/ 10k
0.39 sinubukan/ 1k
15.88% positibo/ mga bagong tests
14 Abr 202163,450 mga tests

16,861,421Kabuuang Tests


+0.44%vs. 2 Ago (16,787,733)
1,517 sinubukan/ 10k
152 sinubukan/ 1k
9.56% positibo/ kabuuang tests

11,840,504Kabuuang 1st Doses


+0.79%vs. 2 Ago (11,747,581)
1,065 natanggap/ 10k
107 natanggap/ 1k
10.65% natanggap/ populasyon1

92,923
Bagong 1st Doses

9,369,625Kabuuang Nabakunahan*


+2.78%vs. 2 Ago (9,115,963)
843 nabakunahan/ 10k
84 nabakunahan/ 1k
8.43% nabakunahan/ populasyon1

253,662
Bagong Bakuna*

21,210,129
Kabuuang Doses
1 Populasyon: 111.2mil
1 Bawat milyon, libu-libo ang maaaring mag-iba dahil sa kabuuang populasyon.
* Ang mga taong ganap na nabakunahan ay maaaring makatanggap nang mahigit pa sa isang dose.
** Ang estadistika ay maaaring magkaiba mula sa iba pang mga site at pinagkukunan dahil sa oras ng ulat, negatibong kaso, malayong lokasyon, hindi nakumpirmang mga kaso, o di-kilalang mga dahilan.
Data ay mula sa mga ministry ng kalusugan ng gobyerno at iba pang mga awtorisadong mapagkukunan. Tumanaw ng mga pinagmumulan

Buod ng Estadistika

Mga Bagong Kaso

Bagong kaso iniulat dahil ang nakaraang araw
Naglo-load...

Estadistika ng Rehiyon

Mga Bagong Kaso

NCR

+1,385▼-33.22%
20.2%
2 Ago: 2,074

IV-A: Calabarzon

+1,148▼-22.22%
16.7%
2 Ago: 1,476

VII: Central Visayas

+931+6.64%
13.6%
2 Ago: 873

III: Central Luzon

+838+0.24%
12.2%
2 Ago: 836

VI: Western Visayas

+554▼-3.32%
8.1%
2 Ago: 573

I: Ilocos Region

+447+9.83%
6.5%
2 Ago: 407

X: Northern Mindanao

+431+30.21%
6.3%
2 Ago: 331

XI: Davao Region

+273▼-4.55%
4%
2 Ago: 286

XII: SOCCSKSARGEN

+197▼-15.45%
2.9%
2 Ago: 233

II: Cagayan Valley

+164▼-47.27%
2.4%
2 Ago: 311

CAR: Cordillera

+163+25.38%
2.4%
2 Ago: 130

VIII: Eastern Visayas

+88▼-39.73%
1.3%
2 Ago: 146

IV-B: Mimaropa

+67▼-48.85%
1%
2 Ago: 131

V: Bicol Region

+56▼-62.91%
0.8%
2 Ago: 151

XIII: Caraga

+51▼-55.26%
0.7%
2 Ago: 114

BARMM: Bangsamoro

+38+72.73%
0.6%
2 Ago: 22

IX: Zamboanga Peninsula

+34▼-45.16%
0.5%
2 Ago: 62

Unknown Region

+1=0%
0%
2 Ago: 1

Estadistika ng Area

NCR

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Quezon City2772,8331,629113,240
City Of Manila1811,9001,27071,468
City Of Muntinlupa13764820716,665
City Of Parañaque12085130030,448
Pasay City9366229826,965
City Of Makati861,34848737,878
City Of Las Piñas8172926521,390
City Of Mandaluyong7443532722,484
Taguig City6779425738,298
City Of Pasig6090474139,416
Caloocan City4388084640,647
City Of Malabon3869525515,609
City Of Marikina3032533419,111
City Of Valenzuela3058752624,020
Pateros25224405,216
City Of San Juan2323519910,575
City Of Navotas1733817412,148
Unknown Province/City35319413,662
Kabuuan1,38514,4418,349559,240

IV-A: Calabarzon

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Cavite5603,62077782,283
Laguna2392,88883067,729
Rizal1661,54194459,691
Batangas1121,16765441,077
Quezon4160722515,072
Lucena City301801044,519
Unknown Province/City009571
Kabuuan1,14810,0033,543270,942

III: Central Luzon

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Bulacan3372,7971,04856,030
Bataan2261,26024715,198
Pampanga1421,37990828,162
Nueva Ecija3941347515,724
Angeles City274022388,951
Tarlac2732332810,842
Olongapo City261811363,680
Zambales132061335,123
Aurora128722,132
Unknown Province/City015160
Kabuuan8386,9903,590146,002

VII: Central Visayas

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Cebu City3692,09191031,380
Cebu2612,04283922,420
Lapu-Lapu City (Opon)1077901849,367
Bohol1045797211,222
Mandaue City746072408,470
Negros Oriental1224317711,422
Siquijor4133317
Unknown Province/City001202
Kabuuan9316,3652,42694,800

VI: Western Visayas

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Aklan2351,119938,637
Iloilo951,37739718,302
Bacolod City8440934815,952
Antique67493773,891
Negros Occidental4350838122,125
Iloilo City2668834914,334
Guimaras471301,370
Capiz03401975,906
Unknown Province/City00022
Kabuuan5545,0051,87290,539

II: Cagayan Valley

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Cagayan881,23241822,702
Nueva Vizcaya452821796,721
Isabela2756761124,306
Quirino347742,775
City Of Santiago1201124,359
Batanes02025
Unknown Province/City0008
Kabuuan1642,1501,39460,896

XI: Davao Region

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Davao City1571,37778732,040
Davao Del Sur46328934,860
Davao Del Norte2851317910,954
Davao Oriental24206693,804
Davao De Oro (Compostela)152171154,420
Davao Occidental3136121,080
Unknown Province/City00035
Kabuuan2732,7771,25557,193

CAR: Cordillera

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Apayao82268132,327
Baguio City3629230415,726
Benguet162212419,983
Mountain Province1429804,729
Ifugao768424,801
Abra5112281,493
Kalinga384755,142
Unknown Province/City01010
Kabuuan1631,07578344,211

I: Ilocos Region

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Ilocos Norte3292,138929,327
Pangasinan6872855415,632
Ilocos Sur27468495,774
La Union164381479,489
Dagupan City787852,195
Unknown Province/City00016
Kabuuan4473,85992742,433

X: Northern Mindanao

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Bukidnon2179779610,287
Misamis Oriental110605747,201
Cagayan De Oro City871,33819514,132
Misamis Occidental8106404,574
Iligan City5741193,005
Lanao Del Norte4126472,222
Camiguin0737791
Unknown Province/City00033
Kabuuan4313,29957842,245

VIII: Eastern Visayas

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Leyte5057612413,218
Eastern Samar15304473,610
Tacloban City9212734,822
Samar (Western)7182946,166
Southern Leyte6132373,289
Ormoc City1160312,334
Biliran017221,214
Northern Samar0164372,909
Unknown Province/City00021
Kabuuan881,74746537,583

XII: SOCCSKSARGEN

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Cotabato (North)893601205,473
General Santos City536572098,249
Sultan Kudarat28183383,365
Sarangani14235253,412
South Cotabato13352869,442
Unknown Province/City00226
Kabuuan1971,78748029,967

IX: Zamboanga Peninsula

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Zamboanga City1721434413,039
Zamboanga Del Sur7249996,318
Zamboanga Del Norte5133755,447
Zamboanga Sibugay560322,281
City Of Isabela0518875
Unknown Province/City0007
Kabuuan3466156827,967

XIII: Caraga

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Surigao Del Sur152001635,703
Butuan City122001547,330
Agusan Del Norte11112653,236
Agusan Del Sur101011135,011
Surigao Del Norte31211373,679
Dinagat Islands025361,218
Unknown Province/City00022
Kabuuan5175966826,199

V: Bicol Region

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Camarines Sur232411546,905
Unknown Province/City16290360
Camarines Norte5116251,669
Naga City4114723,226
Albay31781406,014
Catanduanes26013980
Masbate2103162,178
Sorsogon1131693,499
Kabuuan5697248924,831

IV-B: Mimaropa

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Romblon29298222,052
Palawan13118443,377
Marinduque1099301,126
Occidental Mindoro765482,386
Oriental Mindoro61331876,273
Puerto Princesa City283783,223
Unknown Province/City00064
Kabuuan6779640918,501

BARMM: Bangsamoro

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Maguindanao1890552,961
Cotabato City1282903,202
Lanao Del Sur688933,115
Basilan1719929
Sulu1912791
Tawi-Tawi0116365
Unknown Province/City02222
Kabuuan3828927711,385

Unknown Region

AreaBagoAktiboKabuuang PatayKabuuang Kaso
Unknown Area/City1583,110
Kabuuan1583,110

Menu Navigation